మన జీవితంలో చాలా విచిత్రమైన విషయాలు గురించి విన్నాము,

‘నేను ధరించే ఇష్టం ఎందుకంటే వాటిని దొంగిలించి’ 60 ఏళ్ల జపనీస్ పరాధీనం 20 సంవత్సరాలుగా 1000 మహిళల లోదుస్తుల పైగా స్టీలింగ్ అరెస్టు

మన జీవితంలో చాలా విచిత్రమైన విషయాలు గురించి విన్నాము, కానీ ఇది మాకు వెర్రి చేస్తోంది. టోక్యోలోని ఒక 60 ఏళ్ల వ్యక్తి మహిళా లోదుస్తులను దొంగిలించడంతో అతన్ని కాస్ట్యూమ్ అద్దె దుకాణం వెలుపల దొంగిలించడంతో అతన్ని అరెస్టు చేశారు. అతడు పోలీసులు ప్రశ్నించినప్పుడు అతను గత 30 ఏళ్ళలో మహిళల అండర్ గర్ల్స్ను దొంగిలించాడని వెల్లడించాడు, ఎందుకంటే అతను వాటిని ధరించేలా ప్రేమిస్తాడు. పోలీసులు తన ఇంటిని శోధించినప్పుడు కనీసం 1000 మహిళల లోదుస్తులని కనుగొన్నారు. మహిళల undergarments దొంగిలించి ఆకర్షించింది ఇతర విధేయుల తనిఖీ.

చైనాలోని ఒక వ్యక్తి ఆరోపణలు జరిపిన మహిళల అండర్ గర్ల్స్ యొక్క 100 జతల కంటే ఎక్కువ దొంగిలించి, వారితో నిద్రిస్తున్నట్లు ఆరోపణలు వచ్చాయి. కొన్ని రోజుల్లో అతను వాటిని కూడా ధరిస్తాడు. 44 ఏళ్ల మహిళల నుండి లోదుస్తుల ముక్కలను దొంగిలించి, వాటిని పొడిగా బయట ఉంచుతుంది.
చైనాలోని ఒక గ్రామంలో స్థానికులతో ఒక మనిషి తీవ్రంగా కొట్టబడ్డాడు, అతను స్త్రీపురుషుల తోడిపెళ్లి మరియు జంటలని దొంగిలించడానికి ప్రయత్నించినప్పుడు. అతను ఒక స్కూటర్ లో వచ్చి
బెంగుళూరు లోని బాలికల హాస్టల్ నుండి CCTV ఫుటేజ్ లాండ్రీ సెక్షన్ నుండి మహిళల లోదుస్తులను దొంగిలించడంతో, అతను గోడలను ఎగరడం ద్వారా తప్పించుకున్న భద్రతా గార్డు మనిషిని వెంబడించాడు.

  • టెక్నాలజీ More...

  • Leave a Reply

    Your email address will not be published. Required fields are marked *